Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

XIN GIA NHẬP "GIA ĐÌNH" AS.

Go down

XIN GIA NHẬP "GIA ĐÌNH" AS. Empty XIN GIA NHẬP "GIA ĐÌNH" AS.

Bài gửi by Hawkeye911 Tue Jun 07, 2011 3:51 pm

Kính gửi các anh AS VN, và hai anh, M4_CASV và anh Ruồi. Em tên Cường, ở HN, là mem mới vào, nhưng đã mày mò nghiên cứu về chơi AS đã được nửa năm nay. Em rất muốn được chơi nó một cách nghiêm túc và thực sự như một môn thể thao. Em cũng hiểu là AS ở VN chưa được phổ biến, hay chưa thể được như vậy, bằng chứng là dù đã đổ rất nhiều công sức để tìm thông tin, gia nhập clb AS của HN nhưng thực sự là ... rất khó nếu không được các đàn anh chỉ bảo. Nhưng em không hết đam mê, đúng hơn là ... không dứt ra được niềm yêu thích này.
Nói tóm lại là em mong muốn được các anh chỉ bảo, để được tham gia chơi AS một cách đúng nghĩa - an toàn, tôn trọng và nghiêm túc - là một môn thể thao thực thụ.
Nick yahoo của em là "Besthero9", các anh add hộ em (Em không tìm được nick của các anh). Em sẵn sàng cung cấp mọi thông tin về bản thân: tên thật, địa chỉ, số dt, nghề nghiệp, CMND ... và đơn xin gia nhập để các anh kiểm chứng và tin tưởng. Em cũng sẵn sàng thực hiện các tests cần thiết để được tham gia học và chơi AS.
Chơi cái gì cũng phải học. Em muốn được thực sự "học" về AS nghiêm túc và an toàn. Em cảm ơn các anh!

Hawkeye911