Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

mua súng airsoft ở đâu

starkiller
orkhunter
lostlove07
doanphuhau
M4_CASV
LULULU
baxadangiu
jfrankk
venus1985
cutun
vietBCC
hoaiphuc244
hahadcroine
chisca
thang_ga
lai39
phantomanc
zPePhungz
shu2r
manguonPK
tuan77
kfirfighter
namtavuong
zym
lamcholau
chethanhquang
nhox007
chikubi
con-nit
quanglaclam
freedomsv
greenlines
fly
airsoftvn
BlackHawk9x
Hans Ulrich Rudel
40 posters

Trang 3 trong tổng số 3 trang Previous  1, 2, 3

Go down

mua súng airsoft ở đâu - Page 3 Empty Re: mua súng airsoft ở đâu

Bài gửi by lostlove07 Fri Feb 18, 2011 3:04 am

Cái giá 4tr trở lên cho cây L96 là hàng đã về VN ,nhưng thật ra giá gốc rẻ hơn nhiều

VD như trang này :
http://www.nextag.com/l96-airsoft/products-html
Giá 2 loại ( Made in Hong Kong )
+ 170$ ( Spring ) ~ 3tr400
+ 370$ ( Gas ) ~ 7tr400
Lưu ý hàng TQ khác hàng HK nhá.nên nếu mua hàng TQ sẽ rẻ hơn...

còn chỗ bán...nếu nhà có điều kiện thì nên mua ở Biên Giới.Hàng giá rẻ ( không qua trung gian ) ,phong phú ,đủ loại ,từ 15-20k 1 cây cho đến 1-10 triệu 1 cây ,từ nhựa đến 100% kim loại...
Tóm lại mua ở Biên Giới ...

lostlove07

Bài gửi by lostlove07 Fri Feb 18, 2011 3:12 am

À quên Very Happy ,những loại giá tầm 2 triệu trở lên thì độ mạnh từ 350-550 fbs nhá ,loại ấy cho dù có đeo kiếng bảo hộ vẫn bị bắn vỡ như chơi ,nếu bác nào ra biên giới mà thấy cây M28 ( gần giống M700 ) thì nên cân nhắc trước khi mua nhá .
mua súng airsoft ở đâu - Page 3 Yhst-49666507782127_2144_61977094

lostlove07

Bài gửi by lostlove07 Fri Feb 18, 2011 3:40 am

doanphuhau đã viết:mình muốn mua 1 vài khẩu giá tầm 1tr5 xuống yahoo : phuhau1988
maill: phuhau1988@yahoo.com

Vấn đề là bác mua dòng nào ?
+ Dòng súng ngắn ,rẻ nhất ( ít phụ kiện : nòng giảm thanh ,đèn hay laser )
+ Dòng súng RIFLE/SMG ,súng riêng thì rẻ nhưng full phụ kiện thì đắt
+ Dòng Sniper ,Đắt nhất vì lực mạnh ,phụ kiện có thể dùng cho súng thật ( nòng ngắm ,chân chống )
+ Dòng Shotgun giá chấp nhận được ,có loại nạp đạn như súng thật ,phụ kiện hầu như ko có ,cũng có thể báng gấp ,báng dài ,lazer...
+ Dòng Súng máy hạng nặng ,giá khá cao ,nhưng không đắt bằng súng Sniper ,Phụ kiện : ống ngắm loại thường ,laser,đèn....

nếu muốn súng tốt,bền thì phải ít nhất 2,5-5tr mới full metal ( thân ,máy kim loại ,báng gỗ,bắn liên tục..)
còn 1tr5 thì chỉ có loại bằng nhựa thôi ,cỡ 500-700 là có ngay 1 cây M4A1 bắn tự động với full phụ kiện,kích thước 1:1 với súng thật .

lostlove07

Bài gửi by orkhunter Fri Feb 18, 2011 5:33 am

Mình muốn tìm 1 khẩu M4A1 hoặc AUG, giá tầm 1tr đổ lại, pm yh the_darkness_chv_2007, mình ở Hà Nội ( miễn là nhìn ngon, mình sưu tầm là chính Very Happy)

orkhunter

Bài gửi by lostlove07 Fri Feb 18, 2011 11:49 pm

orkhunter đã viết:Mình muốn tìm 1 khẩu M4A1 hoặc AUG, giá tầm 1tr đổ lại, pm yh the_darkness_chv_2007, mình ở Hà Nội ( miễn là nhìn ngon, mình sưu tầm là chính Very Happy)
Giá tầm 1tr đổ lại dư sức mua 1 cây M4 or AUG full phụ kiện ( bắn liên tục luôn ) nhưng ở HN ko có đâu ,hàng ấy thì phải ra các tỉnh vùng Biên Giới mua mới có

SỰ thật mất lòng ,các bạn hỏi chỗ bán ,nhưng mình lúc nào cũng nói " Biên Giới " là vì 2 lý do :
+ Airsoft là môn chơi đặc biệt ,đòi hỏi đầu tư cao ( tiền bạc + tâm trí ) và bị cấm nên sẽ không có chuyện bán sẵn ở HN,HCM hay các thành phố khác đâu ( ko nói đến đồ lởm ,súng con nít )
+ Vì không muốn các bạn mất những khoản tiền " Ngu " cho những kẻ lừa đảo và những kẻ buôn bán với giá trên trời ,cũng như cho các bạn được thoải mái lựa chọn các loại súng với mọi kiểu dáng và giá thành phải chăng nhất có thể.

lostlove07

Bài gửi by M4_CASV Sun Feb 20, 2011 2:13 pm

1tr là hàng cắc bọp bao bác luôn, hàng xịn ( vẩn là hàng Trung Quốc nhé) giá web đã là hơn 100usd rồi ( không có phụ kiện nhé) không biết bác đào đâu ra 1tr mà có cây AS đúng nghĩa. Đúng là nhảm ruồi quá
không tin lên trang này sẽ biết
http://www.uncompany.com

M4_CASV

Bài gửi by lostlove07 Sun Feb 20, 2011 9:32 pm

M4_CASV đã viết:1tr là hàng cắc bọp bao bác luôn, hàng xịn ( vẩn là hàng Trung Quốc nhé) giá web đã là hơn 100usd rồi ( không có phụ kiện nhé) không biết bác đào đâu ra 1tr mà có cây AS đúng nghĩa. Đúng là nhảm ruồi quá

Sax..web bác đưa toàn hàng TOKYO MARUI với AEG,giá bèo bèo 300$ 1 cây xài ngon .
còn giá tầm 1tr trở xuống thì hàng nhựa thôi bác ,web của bác đưa ~ 90% Full metal hoặc Body Metal.

P/S: Hàng xịn bên TQ gốc là ở Hồng Kông + Đài Loan ,còn ở TQ đa phần là hàng nhái các hãng khác ,nên tầm 500k ( giá biên giới ) là có thể mua 1 cây M4A1 bắn tự động rồi ,nhưng ko bền vì cái vỏ máy bằng nhựa ,bắn 1 thời gian bị bể ,nứt ,mòn bánh răng... nhà mình có 1 cây M16A3 full phụ kiện mình biết mà ,tiếc là hư máy ,còn vỏ ,mang chụp hình Very Happy

Được sửa bởi lostlove07 ngày Sun Feb 20, 2011 10:58 pm; sửa lần 1.

lostlove07

Bài gửi by lostlove07 Sun Feb 20, 2011 9:37 pm

http://www.uncompany.com/pageproductdetails.asp?prodid=1423

Nhìn cây này là muốn chớt quớt luôn , 2050$ affraid

lostlove07

Bài gửi by starkiller Sat Feb 26, 2011 11:14 pm

em cần mua DE or m1911 bro nào có thì pm Y! theworldendwithyou@yahoo.com
súng gá hoạc elec đều được

Được sửa bởi starkiller ngày Tue Mar 01, 2011 6:52 pm; sửa lần 1.

starkiller

Bài gửi by tronqhieu Tue Mar 01, 2011 5:22 pm

Mình muốn tìm 1 khẩu M4A1 M16A4 hoặc AUG sai dien hoac gas ai co sai roi cung duoc ban lai em nhe
YH tronqhieu@yahoo.com
0124 701 2200

tronqhieu

Bài gửi by M4_CASV Thu Mar 03, 2011 11:18 am

lostlove07 đã viết:
M4_CASV đã viết:1tr là hàng cắc bọp bao bác luôn, hàng xịn ( vẩn là hàng Trung Quốc nhé) giá web đã là hơn 100usd rồi ( không có phụ kiện nhé) không biết bác đào đâu ra 1tr mà có cây AS đúng nghĩa. Đúng là nhảm ruồi quá

Sax..web bác đưa toàn hàng TOKYO MARUI với AEG,giá bèo bèo 300$ 1 cây xài ngon .
còn giá tầm 1tr trở xuống thì hàng nhựa thôi bác ,web của bác đưa ~ 90% Full metal hoặc Body Metal.

P/S: Hàng xịn bên TQ gốc là ở Hồng Kông + Đài Loan ,còn ở TQ đa phần là hàng nhái các hãng khác ,nên tầm 500k ( giá biên giới ) là có thể mua 1 cây M4A1 bắn tự động rồi ,nhưng ko bền vì cái vỏ máy bằng nhựa ,bắn 1 thời gian bị bể ,nứt ,mòn bánh răng... nhà mình có 1 cây M16A3 full phụ kiện mình biết mà ,tiếc là hư máy ,còn vỏ ,mang chụp hình Very Happy
thôi đi bác, vừa thôi vậy là bác chỉ mới chơi cắc bọp thôi nên hiểu biết chỉ vậy? hàng AEG là gì bác hiểu không??? mà phán bừa là web đó toàn hàng tokyo marui và AEG???? AEG là cách gọi phân biệt cho toàn bộ cây AS mà dùng pin mà trong đó có cái cây cắc bọp cùi của bác đang xài đó so với GBBR là toàn bộ hàng AS xài GAS...
Bác nhìn kỹ lại đi, hàng JingGong, Dboy, A&K, AGM...toàn là hàng Trung quốc nhé bác. giá tầm trên 120usd thôi. còn hàng giá 500k là hàng cùi bắp thuộc dạng cùi cùi cùi sức mẻ và hoàng toàn không được xếp vào cái hàng cùi nhất của AS nhé.
500k - dưới 1000k là hàng cắc bọp cắc bọp và mãi mãi chỉ là cắc bọp

M4_CASV

Bài gửi by fly Sun Mar 06, 2011 11:57 pm

Nếu cậu kia đã có hiểu biết vậy rồi thì cứ để thế, có sao đâu mà phải nói nhiều cho mất công.Kekekeke!!!!!!

Diễn đàn này vẫn vui phết M4_CASV nhỉ. Smile)

fly

Bài gửi by ipawnedyou Tue May 24, 2011 8:28 pm

Mình đang rất muốn mua airsoft guns với số lượng lớn với lại mình cũng bị thằng utxi lừa vài lần rồi nên có bác dealer nào thật lòng thì xin hãy PM mình, mình sẽ hứa mua với số lượng lớn. Bác dealer nào đọc được thì xin hãy PM em đừng ngần ngại.

punk.thespeedy@yahoo.com

ipawnedyou

Bài gửi by Banana Sun May 29, 2011 8:03 pm

Mình đang muốn tìm mua 1 cây 912 để chập chững, mò mẫm bước vào Air soft .. hjx hjx qua 1 thời gian tìm kiếm, nhắn tin đặt hàng tại một số web nhưng chả thấy tăm hơi đâu... Mong các dealer giúp đỡ và Pm minh nhé: YH: thienbao_ryan@yahoo.com. 0978 677 699. thanks all

Banana

Bài gửi by ReventonV12 Sun May 29, 2011 11:49 pm

Bác nào trong HCM muốn biết thêm nhiều điều lý thú về AS , hướng dẫn thêm nhiều thông tin bổ ích thì cứ add nick này : Reventon_0505 - Thấy các bác bị một số nick bán AS public lừa đảo thấy tội lỗi quá ... Các bác thắc mắc gì cứ add hén ... Online 12/24 ...

Edit thêm là mình ko có bán cũng như ko biết chỗ bán nhé - Chỉ giải đáp thắc mắc thôi ...

Được sửa bởi ReventonV12 ngày Sun Feb 05, 2012 12:24 am; sửa lần 1.

ReventonV12

Bài gửi by M4_CASV Fri Jun 03, 2011 4:44 pm

ReventonV12 đã viết:Bác nào trong HCM muốn biết thêm nhiều điều lý thú về AS , hướng dẫn thêm nhiều thông tin bổ ích thì cứ add nick này : Reventon_0505 - Thấy các bác bị một số nick bán AS public lừa đảo thấy tội lỗi quá ... Các bác thắc mắc gì cứ add hén ... Online 12/24 ...
Rồi nick này tôi biết rồi, chú này cũng còn nhỏ tuổi lắm nhưng chơi AS cũng chắc 1 năm. hiện giờ là trùm AS miền Nam đó Very Happy

M4_CASV

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Trang 3 trong tổng số 3 trang Previous  1, 2, 3

- Similar topics